TopGit
SNAPSHOT GITHUB

MichaelCade/Jenkins-HelloWorld

MichaelCade/Jenkins-HelloWorld
MTopGit repo profile image for MichaelCade/Jenkins-HelloWorld
TopGit repo profile for MichaelCade/Jenkins-HelloWorld, with GitHub repository stats and README context.
Sao
★ 9
Fork
⑂ 12
Ngôn ngữ
HTML
Chủ đề
—
License
—
Cập nhật
4.6y ago
Cộng tác viên
—
Trang chủ
—
ĐÁNH GIÁ NHANH

Trên GitHub, MichaelCade/Jenkins-HelloWorld đã đạt 9 sao, ngôn ngữ HTML. Used for Demo during #90DaysOfDevOps

Tóm tắt dựng từ metadata GitHub của chính dự án — chưa có bài review TopGit. Trang sẽ tự động cập nhật khi bài review đầy đủ được xuất bản.

VÌ SAO CHƯA CÓ REVIEW

TopGit viết bài đầy đủ cho repo có nhiều sao nhất và được yêu cầu nhiều nhất. Trang này là snapshot trong thời gian chờ — xem README gốc ở tab READ ME.

Snapshot

Stars★ 9
Forks⑂ 12
LanguageHTML
Topic—
License—
Homepage—

Xem cách chúng tôi review ↗

Cộng tác viên hàng đầu

Xem cộng tác viên hàng đầu
Top 21 contributors to MichaelCade/Jenkins-HelloWorld

Repo liên quan

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Trả lời nhanh

Đọc thêm về MichaelCade/Jenkins-HelloWorld ở đâu?

Trang TopGit này là một snapshot — tab "Readme" hiển thị nguyên văn README của repo (đã bỏ link, giữ ảnh). Repo GitHub ở github.com/MichaelCade/Jenkins-HelloWorld là nguồn chính thức.

MichaelCade/Jenkins-HelloWorld có phải mã nguồn mở không?

TopGit chưa ghi nhận license cho MichaelCade/Jenkins-HelloWorld. Phần lớn repo public trên GitHub là mã nguồn mở, nhưng điều khoản khác nhau từng repo — mở file LICENSE để xác nhận.

MichaelCade/Jenkins-HelloWorld có website riêng không?

TopGit chưa ghi nhận URL trang chủ cho MichaelCade/Jenkins-HelloWorld. Phần README ở tab phía trên thường có link demo, hoặc xem mô tả GitHub của repo.

MichaelCade/Jenkins-HelloWorld là gì?

MichaelCade/Jenkins-HelloWorld (MichaelCade/Jenkins-HelloWorld) là dự án HTML trên GitHub. Theo mô tả gốc: Used for Demo during #90DaysOfDevOps

Đọc đầy đủ README ở tab phía trên.

Muốn nghe thêm một ý kiến về Jenkins-HelloWorld?

Hỏi một AI đọc được trang này — một cú bấm là có ngay nhận định về Jenkins-HelloWorld.

GitHub